นายกสมาคมแม่บ้านตำรวจ ตรวจเยี่ยมชมสินค้าโครงการหนึ่งจังหวัดหนึ่งผลิตภัณฑ์
![](https://storage.googleapis.com/kmk_web_storage/northernnewsthailand.com/wp-content/uploads/2024/02/FB_IMG_1708058851280.jpg)
วันที่ 15 ก.พ.67 เวลา 08.00 น.ณ ท่าอากาศยานพิษณุโลกคุณนิภาพรรณ สุขวิมล นายกสมาคมแม่บ้านตำรวจ และคณะเดินทางมาตรวจเยี่ยมชมสินค้าโครงการหนึ่งจังหวัดหนึ่งผลิตภัณฑ์ (One Province One Product :OPOP) ภาค 6 ระหว่างวันที่ 15 – 16 ก.พ.67 ณ โรงแรมเดอะพาร์ค พิษณุโลก
![](https://storage.googleapis.com/kmk_web_storage/northernnewsthailand.com/wp-content/uploads/2024/02/FB_IMG_1708058838209.jpg)
โดยมีพล.ต.ต.ระวีพรรษ อมรมุนีพงศ์ รองผู้บัญชาการตำรวจภูธรภาค 6 (รอง ผบช.ภ.6) คุณปาริชาติ อมรมุนีพงศ์ ประธานชมรมแม่บ้านตำรวจภูธรภาค 6 คุณณัจยา เกษมก์สิริ รองประธานชมรมแม่บ้านตำรวจภูธรภาค 6 พร้อมด้วยพล.ต.ต.นิคม เครือนพรัตน์ ผบก.ภ.จว.พิษณุโลก, คุณพิมลรัตน์ ลิมป์ไพบูลย์ประธานแม่บ้าน ภ.จว.พิษณุโลก พ.ต.อ.ธัชพงศ์ วงศ์พัฒนานิวาศ ผกก.สภ.เมืองพิษณุโลก ร่วมต้อนรับ
![](https://storage.googleapis.com/kmk_web_storage/northernnewsthailand.com/wp-content/uploads/2024/02/FB_IMG_1708058823658.jpg)
![](https://storage.googleapis.com/kmk_web_storage/northernnewsthailand.com/wp-content/uploads/2024/02/FB_IMG_1708058828610.jpg)