อุตรดิตถ์ รองผู้ว่าฯ- นายอำเภอ ตรวจความเรียบร้อย ต้อนรับการตรวจราชการนายกรัฐมนตรี
![](https://storage.googleapis.com/kmk_web_storage/northernnewsthailand.com/wp-content/uploads/2023/11/1701260982797.jpg)
วันที่ 29 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.40 น. นายศิวัช ฟูบินทร์ นายอำเภอลับแล ลงพื้นที่ตำบลหัวดง เพื่อต้อนรับคณะตรวจส่วนล่วงหน้า ลงพื้นที่เพื่อตรวจดูการจัดสถานที่ดูความเรียบร้อย ในการ ให้การต้อนรับ การตรวจราชการ ของนายกรัฐมนตรีเศรษฐา ทวีสิน ลงพื้นที่เพื่อตรวจราชการ ในพื้นที่อำเภอลับแล จังหวัดอุตรดิตถ์ ในวันที่ 30 พฤศจิกายน 2566 เพื่อให้เป็นไปด้วยความเรียบร้อย
![](https://storage.googleapis.com/kmk_web_storage/northernnewsthailand.com/wp-content/uploads/2023/11/1701260990358.jpg)
โดยมีนายนพฤทธิ์ ศิริโกศล รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุตรดิตถ์ รักษาราชการแทนผู้ว่าราชการจังหวัดอุตรดิตถ์ หัวหน้าส่วนราชการจังหวัดอุตรดิตถ์ ปลัดอำเภอลับแล ผู้กำกับการสถานีตำรวจภูธรลับแล รองนายกเทศมนตรีตำบลหัวดง ปลัดเทศบาลตำบลหัวดง ร่วมลงพื้นที่ ณ ศูนย์ตลาดผลไม้ (OTOP) เทศบาลตำบลหัวดง อำเภอลับแล จังหวัดอุตรดิตถ์
![](https://storage.googleapis.com/kmk_web_storage/northernnewsthailand.com/wp-content/uploads/2023/11/1701260979147.jpg)
ปวินท์ อินกล่ำ รายงาน