สภ.เมืองพิษณุโลก ประชุมรถรับส่งนักเรียน เพื่อความปลอดภัยสูงสุดในการรับ-ส่งนักเรียน
![](https://northernnewsthailand.com/wp-content/uploads/2024/05/FB_IMG_1716454383973-1024x768.jpg)
วันที่ 23 พ.ค.2567 เวลา 10.00 น. น. พ.ต.อ.ธัชพงศ์ วงศ์พัฒนานิวาศ ผกก.สภ.เมืองพิษณุโลก มอบหมายให้ พ.ต.ท.เอกภพ พรมราช รอง ผกก.จร.สภ.เมืองพิษณุโลก พร้อมด้วย ร.ต.อ.ธเนตร ปรีดี รอง สว.จร.สภ.เมืองพิษณุโลก ร่วมประชุม “การประชุมรถรับส่งนักเรียนประจำปีการศึกษา 2567 ณ ห้องประชุมนเรศวร 2 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม
![](https://northernnewsthailand.com/wp-content/uploads/2024/05/1000007420-1024x768.jpg)
โดยมีอาจารย์ และผู้ขับขี่รถตู้ รับส่งนักเรียน เข้าร่วมประชุม ได้เน้นย้ำให้ผู้ขับขี่รถตู้ รับส่งนักเรียน ปฏิบัติตามมาตรฐานของรถโรงเรียนเพื่อความปลอดภัยสูงสุดในการรับ-ส่งนักเรียน
![](https://northernnewsthailand.com/wp-content/uploads/2024/05/1000007419-1024x768.jpg)